กิ๊กคลับ

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 755|ตอบกลับ: 0

อายค่ะหาคนพร้อมช่วยค่ามัดจำห้อง15000พร้อมให้เป็นคนดูแลอายค่ะ ตอนนี้ลำบากมาก อ่านต่อนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อายค่ะหาคนพร้อมช่วยค่ามัดจำห้อง15000พร้อมให้เป็นคนดูแลอายค่ะ ตอนนี้ลำบากมาก อายต้องหาที่พักด่วนค่ะ เพราะเพื่อนไม่ให้อายอยู่แล้วเพราะเพื่อนมีแฟน เขาไม่สะดวกให้อยู่ เพื่อนลำบากใจ หนูเข้าใจค่ะ แต่อายก็ต้องหาที่พักใหม่แต่อายไม่มีเงินมากพอที่จะเปิดที่พักอยู่กับน้องอายอีกสองคนได้ จึงตัดสินใจมาโพสเพื่อหาคนดูแลและช่วยค่าใช้จ่ายเบื้องต้นในการเปิดห้องพักก่อน ถ้ามีใครให้โอกาสและช่วยเหลืออายได้ อายก็ให้มาเป็นคนดูแลอายได้ทันทีค่ะ คือค่าใช้จ่ายต่อๆไป คือ 15000/เดือน ไม่ขอมากกว่านี้ไม่ต้องออกค่าเช่าห้องหรือค่าใช้จ่ายอื่นๆให้อายค่ะ เท่านี้อายพอใจมากๆแล้วถ้ามีคนเขามาช่วยอาย ก็หวังว่าจะมีคนมาช่วยอายตอนนี้ได้นะค่ะ อายไม่เล่นไลน์นะค่ะ ถ้าสนใจช่วยอายอยากดูแลอายจิงๆฝากเบอร์ที่สามารถติดต่อได้มาในemailให้อายด้วยนะค่ะ cafecafegril@hotmail.co.th ขอให้มีคนช่วยอายด้วยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รับทำเวบไซต์ รับออกแบบเวบไซต์ ราคาถูก
Web Link:

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|WAP|Archiver|GiG-Club.com

GMT+7, 22-12-2014 23:11 , Processed in 0.189452 second(s), 19 queries .